
Đồng hồ đo điện trở cách điện Hioki IR4056-21
Liên hệ để được tư vấn chi tiết sản phẩm.
5.089.000đ
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
Hioki
Xuất xứ
Nhật Bản
Bảo hành
12 Tháng
Điện áp thử
50V/125V/250V/500V/1000VDC
Điện trở
100MΩ/250MΩ/500MΩ/2000 MΩ/4000MΩ
Độ chính xác
0.200 - 10.00 ±4% rdg. 0.200 - 25.0 ±4% rdg. 0.200 - 50.0 ±4% rdg. 0.200 - 500 ±4% rdg. 0.200 – 1000 ±8% rdg.
Điện trở giới hạn trong các giải
0.05 MΩ/0.125 MΩ /0.25 MΩ/0.5 MΩ/1 MΩ
Bảo vệ quá tải
AC 600 V (10s) AC 1200 V (10s)
DCV
4.2V to 600V, 4 ranges,: ±1.3% rdg
ACV
420V/ 600V, 2 ranges,50/60 Hz,±2.3% rdg
Điện trở thấp
10 Ω to 1000 Ω, 3 ranges, ±3 % rdg
Thời gian phản hồi
~0.8 second
Kiểm tra mạch
Tự động xả, phát hiện AC/DC, So sánh, tự động tắt nguồn
| Hãng sản xuất | Hioki |
|---|---|
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| Điện áp thử | 50V/125V/250V/500V/1000VDC |
| Điện trở | 100MΩ/250MΩ/500MΩ/2000 MΩ/4000MΩ |
| Độ chính xác | 0.200 - 10.00 ±4% rdg. 0.200 - 25.0 ±4% rdg. 0.200 - 50.0 ±4% rdg. 0.200 - 500 ±4% rdg. 0.200 – 1000 ±8% rdg. |
| Điện trở giới hạn trong các giải | 0.05 MΩ/0.125 MΩ /0.25 MΩ/0.5 MΩ/1 MΩ |
| Bảo vệ quá tải | AC 600 V (10s) AC 1200 V (10s) |
| DCV | 4.2V to 600V, 4 ranges,: ±1.3% rdg |
| ACV | 420V/ 600V, 2 ranges,50/60 Hz,±2.3% rdg |
| Điện trở thấp | 10 Ω to 1000 Ω, 3 ranges, ±3 % rdg |
| Thời gian phản hồi | ~0.8 second |
| Kiểm tra mạch | Tự động xả, phát hiện AC/DC, So sánh, tự động tắt nguồn |