
Máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP-129JXK 125W
Máy bơm Panasonic 125W – Máy bơm nước thiết kế nhỏ gọn bền bỉ
1.053.000đ
Mô tả chi tiết
- Lưu lượng nước: 30 lít/phút
- Công suất: 125W
- Chiều sâu hút: 9m
- Độ cao hút tối đa: 30m
- MSP: GP-129JXK
- Loại máy: máy bơm đẩy cao
- Bảo hành chính hãng Panasonic 12 tháng
- Giao hàng toàn quốc nhanh chóng
- Liên hệ để nhận báo giá sản phẩm tốt nhất
Ứng dụng máy bơm nước Panasonic 125W GP-129JXK
- Máy bơm nước Panasonic 125W GP-129JXK thường được sử dụng để đẩy nước lên bồn chứa 1500 lít – 2000 lít trên sân thượng.
- Độ cao hút/đẩy tối đa của máy bơm là 30 mét, lưu lượng nước ổn định, thích hợp với những ngôi nhà 1 – 2 tầng.
- Máy bơm có kích thước nhỏ gọn nên dễ dàng lắp đặt ở vị trí ở gầm cầu thang, nhà bếp …
- Độ ồn của máy bơm thấp, vận hành êm ái trong thời gian dài.
- Nối răng đầu trong/ngoài 34 tuy chỉnh hệ thống dẫn nước theo nhu cầu.
Lưu ý khi sử dụng máy bơm đẩy cao GP-129JXK
- Không sử dụng với nguồn nước không ổn định, lúc có nước, lúc không, gây nhanh mòn phớt, trục bơm gây rỉ nước buồng bơm.
- Không sử dụng với nguồn nước có nhiệt độ cao hơn 45⁰C hoặc chứa nhiều cặn, sỏi, vì sẽ khiến máy bơm bị kẹt và giảm tuổi thọ.
- Lắp đặt máy bơm GP-129JXK gần nguồn nước đầu vào, hiệu quả đẩy nước sẽ được tăng cường đáng kể.
Thương hiệu
Panasonic
Mã sản phẩm
GP-129JXK
Xuất xứ
Indonesia
Loại máy
Máy bơm đẩy cao
Công suất (W)
125W
Lưu lượng nước
30 lít / phút
Chiều sâu hút
9m
Độ cao hút
30m
Đường kính ống hút/ống đẩy
25mm
Chuẩn chống nước
IPX4
Dây điện
mã GP-129JXK-SV5: 12.5cmmã GP-129JXK-NV5: 125cm, kèm phích cắm
Kích thước
21cm x 16cm x 21.5cm
Màu sắc
Xanh đen
Trọng lượng
5.9kg
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GP-129JXK |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại máy | Máy bơm đẩy cao |
| Công suất (W) | 125W |
| Lưu lượng nước | 30 lít / phút |
| Chiều sâu hút | 9m |
| Độ cao hút | 30m |
| Đường kính ống hút/ống đẩy | 25mm |
| Chuẩn chống nước | IPX4 |
| Dây điện | mã GP-129JXK-SV5: 12.5cmmã GP-129JXK-NV5: 125cm, kèm phích cắm |
| Kích thước | 21cm x 16cm x 21.5cm |
| Màu sắc | Xanh đen |
| Trọng lượng | 5.9kg |