
Máy bơm tăng áp Panasonic A-130JTX có tính năng tạo bọt khí
Máy bơm Panasonic 125W – Máy bơm tăng áp vận hành êm ái – Tạo bọt khí tự động
2.535.000đ
Mô tả chi tiết
- Lưu lượng nước: 30 lít/phút
- Công suất: 125W
- Chiều sâu hút: 9m
- Độ cao đẩy: 9m
- MSP: A-130JTX
- Loại máy: Máy bơm tăng áp
- Bảo hành chính hãng Panasonic 12 tháng
- Giao hàng toàn quốc nhanh chóng
- Liên hệ để nhận báo giá sản phẩm tốt nhất
Ứng dụng máy bơm nước Panasonic A-130JTX
- Máy bơm tăng áp Panasonic A-130JTX được sử dụng để tăng áp lực nước trong đường ống được mạnh hơn.
- Thích hợp hợp cho các hộ gia đình đang gặp tình trạng nguồn nước sử dụng yếu, áp lực thấp, gặp khó khăn cho sinh hoạt.
- Lưu lượng nước tối đa 30 lít/phút, giúp các thiết bị bồn rửa, vòi sen, máy giặt … có nguồn nước đầu ra nhiều hơn.
- Dòng máy bơm nước điện tử của Panasonic nên sẽ vận hành êm ái trong quá trình sử dụng, tiếng ồn thấp.
- Hệ thống đóng/ngắt tự động khi mở/tắt khoá nước, máy hoạt động một cách an toàn và tiết kiệm điện năng.
- Tính năng tạo bọt khí thích hợp dùng cho gia đình hay sử dụng bồn tắm, ngâm bồn thư giãn.
Lưu ý khi sử dụng máy bơm tăng áp A-130JTX
- Không sử dụng với nguồn nước không ổn định, lúc có nước, lúc không, gây nhanh mòn phớt, trục bơm gây rỉ nước buồng bơm.
- Không sử dụng với nguồn nước có nhiệt độ cao hơn 45⁰C hoặc chứa nhiều cặn, sỏi, vì sẽ khiến máy bơm bị kẹt và giảm tuổi thọ.
- Lắp đặt máy bơm A-130JTX gần nguồn nước đầu vào, hiệu quả đẩy nước sẽ được tăng cường đáng kể.
Thương hiệu
Panasonic
Mã sản phẩm
A-130JTX
Xuất xứ
Indonesia
Loại máy
Máy bơm tăng áp
Chức năng
Tăng áp lực nước cho máy giặt, máy nước nóng, máy lọc nước cần áp lực nước đủ mạnh để vận hành tốt
Công suất (W)
125W
Lưu lượng nước
30 lít / phút
Chiều sâu hút
9m
Độ cao đẩy
9m
Đường kính ống hút/ống đẩy
25mm
Mô-tơ
Dây đồng
Chuẩn chống nước
IPX4
Dây điện
125cm, kèm phích cắm
Màu sắc
Xanh đen
Trọng lượng
12.5kg
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A-130JTX |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại máy | Máy bơm tăng áp |
| Chức năng | Tăng áp lực nước cho máy giặt, máy nước nóng, máy lọc nước cần áp lực nước đủ mạnh để vận hành tốt |
| Công suất (W) | 125W |
| Lưu lượng nước | 30 lít / phút |
| Chiều sâu hút | 9m |
| Độ cao đẩy | 9m |
| Đường kính ống hút/ống đẩy | 25mm |
| Mô-tơ | Dây đồng |
| Chuẩn chống nước | IPX4 |
| Dây điện | 125cm, kèm phích cắm |
| Màu sắc | Xanh đen |
| Trọng lượng | 12.5kg |