
Bộ công tắc đơn 2 cực 20A màu trắng E8331D20N_WE_G19
Bộ công tắc đơn 2 cực 20A màu trắng
412.500đ
Mô tả chi tiết
- Mã sản phẩm: E8331D20N_WE_G19
- Thương hiệu: AvatarOn màu trắng (Schneider)
- Bảo hành: 12 tháng
- Loại: Công tắc & Ổ cắm
Tên sản phẩm
Bộ công tắc E8331D20N_WE_G19 Schneider
Loại
Bộ công tắc 2 cực
Dòng
AvatarOn
Điện áp
250VAC
Tần số
50/60Hz
Dòng định mức
20A
Màu sắc
Trắng
Chức năng chuyển đổi
2 cực
Số gang
1 gang
Loại tải
Đèn sợi đốt, tải tăng áp nối tiếp (SBL), động cơ, đèn huỳnh quang, điện trở
Tín hiệu vùng
Chỉ báo LED ON, LED (hổ phách)
Kết nối-thiết bị đầu cuối
Thiết bị đầu cuối bằng đồng
Vật liệu
Polycarbonate
Gắn
Nổi
Nhiệt độ môi trường max.
45°C
Độ ẩm tương đối
0-95%
Kích thước (WxHxD)
86x86x32mm
Đóng gói
10/60
| Tên sản phẩm | Bộ công tắc E8331D20N_WE_G19 Schneider |
|---|---|
| Loại | Bộ công tắc 2 cực |
| Dòng | AvatarOn |
| Điện áp | 250VAC |
| Tần số | 50/60Hz |
| Dòng định mức | 20A |
| Màu sắc | Trắng |
| Chức năng chuyển đổi | 2 cực |
| Số gang | 1 gang |
| Loại tải | Đèn sợi đốt, tải tăng áp nối tiếp (SBL), động cơ, đèn huỳnh quang, điện trở |
| Tín hiệu vùng | Chỉ báo LED ON, LED (hổ phách) |
| Kết nối-thiết bị đầu cuối | Thiết bị đầu cuối bằng đồng |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Gắn | Nổi |
| Nhiệt độ môi trường max. | 45°C |
| Độ ẩm tương đối | 0-95% |
| Kích thước (WxHxD) | 86x86x32mm |
| Đóng gói | 10/60 |