
Quạt lửng Asia 5 cánh VY538990 55W
Quạt lửng Asia VY538990 thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng đẹp mắt, công suất 55W cùng 5 cánh quạt có đường kính cánh 40 cm giúp làm mát nhanh chóng, hoạt động mạnh mẽ với động cơ bạc thau bền bỉ, êm ái.
450.000đ
Mô tả chi tiết
Thiết kế sản phẩm
- Thiết kế quạt lửng, kiểu dáng hiện đại, màu sắc trung tính, phù hợp với nhiều không gian nội thất: phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc,... chân đế vững chắc, chống rung lắc an toàn khi sử dụng.
- 5 cánh quạt đường kính 40 cm giúp tạo làn gió mát trải rộng khắp căn phòng nhanh chóng.
- Thiết kế lồng quạt độc đáo, chất liệu bền chắc, lồng quạt có nan quạt đan khít, an toàn khi sử dụng.
- Chiều dài dây điện 164 cm giúp bạn thuận tiện di chuyển và sử dụng quạt.
- Điều chỉnh chiều cao quạt từ 78.2 - 97.2 cm phù hợp với nhu cầu làm mát của bạn.
Loại motor và công suất hoạt động
- Bền bỉ với công nghệ Dual Cooling System (công nghệ làm mát kép) giảm tăng nhiệt đến 50% kết hợp motor bạc thau giúp quạt hoạt động êm ái, cho hiệu năng làm mát cao.
- Hoạt động hiệu quả với công suất 55W giúp làm mát nhanh chóng.
Mức gió, chế độ gió
- Dễ dàng điều chỉnh tốc độ gió theo nhu cầu với 3 mức tốc độ: thấp - trung bình - cao.
- Quạt Asia có 1 chế độ gió thường thổi ra luồng gió với tốc độ đều đặn không luân phiên theo nhịp điệu lúc mạnh, lúc yếu giúp bạn thoải mái khi sử dụng.
Bảng điều khiển
Bảng điều khiển nút xoay giúp bạn dễ dàng thao tác và lựa chọn mức độ gió phù hợp với nhu cầu sử dụng, bảng điều khiển trực quan dễ dàng thao tác.
Loại quạt
Quạt lửng
Công suất - Mức gió
55W - 3 mức gió
Chế độ gió
Gió thường
Thời gian sử dụng
Sạc Không, dùng Không
Bảng điều khiển
Nút xoay
Loại motor
Bạc thau
Đường kính cánh quạt
5 cánh - 40 cm
Chiều dài dây điện
164 cm
Thương hiệu của
Việt Nam
Sản xuất tại
Việt Nam
Năm ra mắt
2022
Tiện ích
Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ
Kích thước
Ngang 39 cm - Cao 78.2 - 97.2 cm - Sâu 39 cm
Khối lượng
5 kg
Hãng
Asia
| Loại quạt | Quạt lửng |
|---|---|
| Công suất - Mức gió | 55W - 3 mức gió |
| Chế độ gió | Gió thường |
| Thời gian sử dụng | Sạc Không, dùng Không |
| Bảng điều khiển | Nút xoay |
| Loại motor | Bạc thau |
| Đường kính cánh quạt | 5 cánh - 40 cm |
| Chiều dài dây điện | 164 cm |
| Thương hiệu của | Việt Nam |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Tiện ích | Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ |
| Kích thước | Ngang 39 cm - Cao 78.2 - 97.2 cm - Sâu 39 cm |
| Khối lượng | 5 kg |
| Hãng | Asia |