
Quạt đứng Asia 6 cánh VY639990 80W
Quạt đứng Asia VY639990 thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng đẹp mắt, công suất 80W cùng 6 cánh quạt có đường kính cánh 40 cm giúp làm mát nhanh chóng, hoạt động mạnh mẽ và bền bỉ với động cơ bạc thau.
925.000đ
Mô tả chi tiết
Thiết kế sản phẩm
- Thiết kế tinh tế, kiểu dáng hiện đại, màu sắc trung tính, phù hợp với nhiều không gian nội thất: phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc,... chân đế vững chắc, chống rung lắc, an toàn khi sử dụng.
- 6 cánh quạt đường kính 40 cm giúp tạo làn gió mát trải rộng khắp căn phòng nhanh chóng.
- Thiết kế lồng quạt độc đáo, chất liệu bền chắc, có nan quạt đan khít, an toàn khi sử dụng.
- Tùy chỉnh chiều cao quạt từ 99 - 119.5 cm.
- Chiều dài dây điện 180 cm.
Loại motor và công suất hoạt động
- Bền bỉ với công nghệ Dual Cooling System (công nghệ làm mát kép) giúp làm giảm nhiệt độ đến 50% kết hợp motor bạc thau giúp quạt hoạt động êm ái, cho hiệu năng làm mát cao.
- Hoạt động hiệu quả với công suất 80W giúp làm mát nhanh chóng.
Mức gió, chế độ gió
- Dễ dàng điều chỉnh tốc độ gió theo nhu cầu với 3 mức tốc độ: thấp - trung bình - cao.
- Quạt Asia có 1 chế độ gió thường thổi ra luồng gió với tốc độ đều đặn không luân phiên theo nhịp điệu lúc mạnh, lúc yếu giúp bạn thoải mái khi sử dụng.
Bảng điều khiển
Bảng điều khiển nút xoay giúp bạn dễ dàng thao tác và lựa chọn mức độ gió phù hợp với nhu cầu sử dụng. Bảng điều khiển trực quan dễ dàng thao tác.
Loại quạt
Quạt đứng
Công suất - Mức gió
80W - 3 mức gió
Chế độ gió
Gió thường
Bảng điều khiển
Nút xoay
Loại motor
Bạc thau
Đường kính cánh quạt
6 cánh - 40 cm
Chiều dài dây điện
180 cm
Thương hiệu của
Việt Nam
Sản xuất tại
Việt Nam
Năm ra mắt
2022
Tiện ích
Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ
Kích thước
Ngang 49.8 cm - Cao 99 - 119.5 cm - Sâu 49.8 cm
Khối lượng
5.6 kg
Hãng
Asia
| Loại quạt | Quạt đứng |
|---|---|
| Công suất - Mức gió | 80W - 3 mức gió |
| Chế độ gió | Gió thường |
| Bảng điều khiển | Nút xoay |
| Loại motor | Bạc thau |
| Đường kính cánh quạt | 6 cánh - 40 cm |
| Chiều dài dây điện | 180 cm |
| Thương hiệu của | Việt Nam |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Tiện ích | Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ |
| Kích thước | Ngang 49.8 cm - Cao 99 - 119.5 cm - Sâu 49.8 cm |
| Khối lượng | 5.6 kg |
| Hãng | Asia |