
Điện Dân Dụng
Bộ công tắc bốn 1 chiều 16AX, có LED màu trắng E8334L1LED_WE_G19
Bộ công tắc bốn 1 chiều 16AX, có LED màu trắng
547.800đ
Mô tả chi tiết
- Mã sản phẩm: E8334L1LED_WE_G19
- Thương hiệu: AvatarOn màu trắng (Schneider)
- Bảo hành: 12 tháng
- Loại: Công tắc & Ổ cắm
Tên sản phẩm
Bộ công tắc E8334L1LED_WE_G19 Schneider
Loại
Bộ công tắc bốn
Dòng
AvatarOn
Điện áp
250VAC
Tần số
50/60Hz
Dòng định mức
16A
Màu sắc
Trắng
Chức năng chuyển đổi
1 chiều
Số gang
4 gang
Loại tải
Đèn cảm ứng, đèn sợi đốt, đèn huỳnh quang, điện trở
Tín hiệu vùng
Chỉ báo LED OFF, LED (hổ phách)
Kết nối-thiết bị đầu cuối
Thiết bị đầu cuối bằng đồng
Vật liệu
Polycarbonate
Gắn
Bề mặt, nổi
Nhiệt độ môi trường max.
45°C
Độ ẩm tương đối
0-95%
Kích thước (WxHxD)
86x86x34.2mm
Đóng gói
8/48
| Tên sản phẩm | Bộ công tắc E8334L1LED_WE_G19 Schneider |
|---|---|
| Loại | Bộ công tắc bốn |
| Dòng | AvatarOn |
| Điện áp | 250VAC |
| Tần số | 50/60Hz |
| Dòng định mức | 16A |
| Màu sắc | Trắng |
| Chức năng chuyển đổi | 1 chiều |
| Số gang | 4 gang |
| Loại tải | Đèn cảm ứng, đèn sợi đốt, đèn huỳnh quang, điện trở |
| Tín hiệu vùng | Chỉ báo LED OFF, LED (hổ phách) |
| Kết nối-thiết bị đầu cuối | Thiết bị đầu cuối bằng đồng |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Gắn | Bề mặt, nổi |
| Nhiệt độ môi trường max. | 45°C |
| Độ ẩm tương đối | 0-95% |
| Kích thước (WxHxD) | 86x86x34.2mm |
| Đóng gói | 8/48 |



