Máy bơm nước đẩy cao Panasonic 350W (0.5Hp) GP-350JA SV5 & NV5
Máy bơm Panasonic 350W – Máy bơm nước thiết kế nhỏ gọn bền bỉ
3.113.500đ
Mô tả chi tiết
- Máy bơm nước Panasonic 350W GP-350JA thường được sử dụng để đẩy nước lên bồn chứa 1500 lít – 2000 lít trên sân thượng.
- Máy bơm có kích thước nhỏ gọn nên dễ dàng lắp đặt ở vị trí ở gầm cầu thang, nhà bếp …
- Độ ồn của máy bơm thấp, vận hành êm ái trong thời gian dài.
- Nối răng đầu trong/ngoài 34 tuy chỉnh hệ thống dẫn nước theo nhu cầu.
Lưu ý khi sử dụng máy bơm GP-350JA
- Lắp đặt máy bơm GP-350JA gần nguồn nước đầu vào, hiệu quả đẩy nước sẽ được tăng cường đáng kể.
Thương hiệu
Panasonic
Mã sản phẩm
GP-350JA
Xuất xứ
Indonesia
Loại máy
Máy bơm đẩy cao
Chức năng
Hút nước và đẩy nước lên bồn chứa
Công suất (W)
350W (0.5Hp)
Lưu lượng nước
45 lít / phút
Chiều sâu hút
9m
Độ cao hút/đẩy tối đa
45m
Đường kính ống hút/ống đẩy
25mm
Chuẩn chống nước
IPX4
Mô-tơ
Dây đồng
Dây điện
Mã GP-350JA-SV5: 30cmMã GP-350JA-NV5: 125cm, kèm phích cắm
Kích thước
271 x 170 x 258 mm
Màu sắc
Xanh đen
Trọng lượng
13.5kg
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GP-350JA |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại máy | Máy bơm đẩy cao |
| Chức năng | Hút nước và đẩy nước lên bồn chứa |
| Công suất (W) | 350W (0.5Hp) |
| Lưu lượng nước | 45 lít / phút |
| Chiều sâu hút | 9m |
| Độ cao hút/đẩy tối đa | 45m |
| Đường kính ống hút/ống đẩy | 25mm |
| Chuẩn chống nước | IPX4 |
| Mô-tơ | Dây đồng |
| Dây điện | Mã GP-350JA-SV5: 30cmMã GP-350JA-NV5: 125cm, kèm phích cắm |
| Kích thước | 271 x 170 x 258 mm |