NX1000A-240A – Relay Bảo Vệ Kết Hợp Quá Dòng Và Chạm Đất MIKRO – ảnh 1
Relay Mikro
NX1000A-240A – Relay Bảo Vệ Kết Hợp Quá Dòng Và Chạm Đất MIKRO
Liên hệ
Sản phẩm liên quan
  • NX301A-240A – Relay Bảo Vệ Dòng Rò MIKRO
    Liên hệ
    Mã sản phẩm: NX301A-240A
  • Relay Bảo Vệ Quá Dòng NX234A-240A MIKRO
    No summary available
  • Relay Bảo Vệ Chạm Đất NX231A-240A MIKRO
    Thương hiệu: Mikro
    Mã sản phẩm: NX231A-240A
    Mô tả: Dòng dịnh mức: 5A; Nguồn cung cấp: 198 đến 265 V AC
    Giá bán: Liên hệ
  • Relay Bảo Vệ Chạm Đất NX201A-240A MIKRO
    Mã sản phẩm: NX201 – 240A
    Kích thước: 96 x 96 x 90 mm (h x w x d)