RX1000-230A – RƠLE BẢO VỆ QUÁ DÒNG & CHẠM ĐẤT MIKRO – ảnh 1
Điện Công Nghiệp
RX1000-230A – RƠLE BẢO VỆ QUÁ DÒNG & CHẠM ĐẤT MIKRO
Liên hệ
Mô tả chi tiết
– Giám sát tự kiểm tra & khôi phục phần mềm tích hợp sẵn. Hiển thị SỐ bằng LED 7 đoạn.
– Bảo vệ quá tải nhiệt. Bảo vệ Cold Load Pickup. Bảo vệ lỗi máy cắt.
– Chọn lựa kiểu đo lường: cơ bản hay TRUE RMS.
– Dòng dịnh mức: 5A. Nguồn cung cấp: 198 – 265VAC.
– 2 lập trình LED được liên kết với cảnh báo
– Reset bằng tay hoặc tự động; 2 tiếp điểm ngõ ra có thể lập trình.
– Ghi lại giá trị sự cố dạng non-volatile.
– Cài đặt mức tác động thấp (Low-set):
+ Dòng quá tải: I> = (0.5A – 12.5A) (tức là 10% đến 250%).
+ Dòng chạm đất: Io> = (0.1A – 10.0A) (tức là 2% đến 200%).
+ Thời gian tác động: 5 đặc tuyến dòng-thời gian (IDMT).
với TM = 0.01 -1.00. Hoặc thời gian xác định t> = (0.03s – 100s).
– Cài đặt mức tác động cao (High-set):
+ Dòng ngắn mạch: I>>, I>>> = OFF/ (0.5A – 100A) ( tức là 10% đến 2000%).
+ Dòng chạm đất: Io>> = OFF/ (0.1A – 50A) (tức là 2%-1000%).
+ Thời gian tác động: xác định t>> = (0.03s – 100s).
– Kích thước (h x w x d): 96 x 96 x 90 mm.