
Bộ công tắc đôi 1 chiều 16AX, có LED màu gỗ E8332L1LED_WD_G19
Bộ công tắc đôi 1 chiều 16AX, có LED màu gỗ
371.800đ
Mô tả chi tiết
- Mã sản phẩm: E8332L1LED_WD_G19
- Thương hiệu: AvatarOn màu gỗ (Schneider)
- Bảo hành: 12 tháng
- Loại: Công tắc & Ổ cắm
Tên sản phẩm
Bộ công tắc E8332L1LED_WD_G19 Schneider
Loại
Bộ công tắc đôi
Dòng
AvatarOn
Điện áp
250VAC
Tần số
50/60Hz
Dòng định mức
16A
Màu sắc
Gỗ
Chức năng chuyển đổi
1 chiều
Số gang
2 gang
Loại tải
Đèn cảm ứng, đèn sợi đốt, đèn huỳnh quang, điện trở
Tín hiệu vùng
Chỉ báo LED OFF, LED (hổ phách)
Kết nối-thiết bị đầu cuối
Thiết bị đầu cuối bằng đồng
Vật liệu
Polycarbonate
Gắn
Bề mặt, nổi
Nhiệt độ môi trường max.
45°C
Độ ẩm tương đối
0-95%
Kích thước (WxHxD)
86x86x34.2mm
Đóng gói
10/60
| Tên sản phẩm | Bộ công tắc E8332L1LED_WD_G19 Schneider |
|---|---|
| Loại | Bộ công tắc đôi |
| Dòng | AvatarOn |
| Điện áp | 250VAC |
| Tần số | 50/60Hz |
| Dòng định mức | 16A |
| Màu sắc | Gỗ |
| Chức năng chuyển đổi | 1 chiều |
| Số gang | 2 gang |
| Loại tải | Đèn cảm ứng, đèn sợi đốt, đèn huỳnh quang, điện trở |
| Tín hiệu vùng | Chỉ báo LED OFF, LED (hổ phách) |
| Kết nối-thiết bị đầu cuối | Thiết bị đầu cuối bằng đồng |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Gắn | Bề mặt, nổi |
| Nhiệt độ môi trường max. | 45°C |
| Độ ẩm tương đối | 0-95% |
| Kích thước (WxHxD) | 86x86x34.2mm |
| Đóng gói | 10/60 |