
Mô tả chi tiết
Thương hiệu
Sanwa
Mã sản phẩm
CD800A2
Xuất xứ
Trung Quốc
Điện áp DC:
600m/6/60/600V
Điện áp AC:
6/60/600V
Dòng điện DC:
0.01mA ~ 600mA
Dòng điện AC:
0.01mA ~ 600mA
Điện trở:
600 / 6k / 60k / 600k / 6M / 60MΩ
Tụ điện:
60n/600n/6µ/60µ/600µ/6mF
Tần số:
10 Hz ~ 100 kHz
Thông mạch:
Còi báo khi giá trị điện trở nằm trong khoảng từ 39Ω đến 60Ω
Diode test:
1.5V
Kích thước:
176 (H) x 104 (W) x 46 (D) mm
Trọng lượng:
Khoảng 340g
| Thương hiệu | Sanwa |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CD800A2 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp DC: | 600m/6/60/600V |
| Điện áp AC: | 6/60/600V |
| Dòng điện DC: | 0.01mA ~ 600mA |
| Dòng điện AC: | 0.01mA ~ 600mA |
| Điện trở: | 600 / 6k / 60k / 600k / 6M / 60MΩ |
| Tụ điện: | 60n/600n/6µ/60µ/600µ/6mF |
| Tần số: | 10 Hz ~ 100 kHz |
| Thông mạch: | Còi báo khi giá trị điện trở nằm trong khoảng từ 39Ω đến 60Ω |
| Diode test: | 1.5V |
| Kích thước: | 176 (H) x 104 (W) x 46 (D) mm |
| Trọng lượng: | Khoảng 340g |