
Máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP-250JXK 250W
Máy bơm Panasonic 250W – Máy bơm nước thiết kế nhỏ gọn bền bỉ
2.106.000đ
Mô tả chi tiết
- Lưu lượng nước: 50 lít/phút
- Công suất: 250W
- Chiều sâu hút: 9m
- Độ cao hút tối đa: 38m
- Loại máy: máy bơm đẩy cao
- Mô-tơ: Dây đồng
- Bảo hành chính hãng Panasonic 12 tháng
- Giao hàng toàn quốc nhanh chóng
- Liên hệ để nhận báo giá sản phẩm tốt nhất
Ứng dụng máy bơm nước Panasonic GP-250JXK
- Máy bơm nước Panasonic 250W GP-250JXK thường được sử dụng để đẩy nước lên bồn chứa 1500 lít – 2000 lít trên sân thượng.
- Độ cao hút/đẩy tối đa của máy bơm là 38 mét, lưu lượng nước ổn định, thích hợp với những ngôi nhà 2 – 3 tầng.
- Máy bơm có kích thước nhỏ gọn nên dễ dàng lắp đặt ở vị trí ở gầm cầu thang, nhà bếp …
- Độ ồn của máy bơm thấp, vận hành êm ái trong thời gian dài.
- Nối răng đầu trong/ngoài 34 tuy chỉnh hệ thống dẫn nước theo nhu cầu.
Lưu ý khi sử dụng máy bơm đẩy cao GP-250JXK
- Không sử dụng với nguồn nước không ổn định, lúc có nước, lúc không, gây nhanh mòn phớt, trục bơm gây rỉ nước buồng bơm.
- Không sử dụng với nguồn nước có nhiệt độ cao hơn 45⁰C hoặc chứa nhiều cặn, sỏi, vì sẽ khiến máy bơm bị kẹt và giảm tuổi thọ.
- Lắp đặt máy bơm GP-250JXK gần nguồn nước đầu vào, hiệu quả đẩy nước sẽ được tăng cường đáng kể.
Thương hiệu
Panasonic
Mã sản phẩm
GP-250JXK
Xuất xứ
Indonesia
Loại máy
Máy bơm đẩy cao
Chức năng
Hút nước và đẩy nước lên bồn chứa
Công suất (W)
250W
Lưu lượng nước
50 lít / phút
Chiều sâu hút
9m
Độ cao hút
38m
Đường kính ống hút/ống đẩy
25mm
Chuẩn chống nước
IPX4
Mô-tơ
Dây đồng
Dây điện
Mã GP-250JXK-SV5: 20cmMã GP-250JXK-NV5: 125cm, kèm phích cắm
Kích thước
16cm x 23.3cm x 23.4cm
Màu sắc
Xanh đen
Trọng lượng
8.5kg
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GP-250JXK |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại máy | Máy bơm đẩy cao |
| Chức năng | Hút nước và đẩy nước lên bồn chứa |
| Công suất (W) | 250W |
| Lưu lượng nước | 50 lít / phút |
| Chiều sâu hút | 9m |
| Độ cao hút | 38m |
| Đường kính ống hút/ống đẩy | 25mm |
| Chuẩn chống nước | IPX4 |
| Mô-tơ | Dây đồng |
| Dây điện | Mã GP-250JXK-SV5: 20cmMã GP-250JXK-NV5: 125cm, kèm phích cắm |
| Kích thước | 16cm x 23.3cm x 23.4cm |
| Màu sắc | Xanh đen |
| Trọng lượng | 8.5kg |