
Máy bơm tăng áp mạch điện tử Panasonic GA-125FAK 125W
Máy bơm Panasonic 125W – Máy bơm tăng áp vận hành êm ái
1.963.000đ
Mô tả chi tiết
- Lưu lượng nước: 30 lít/phút
- Công suất: 125W
- Tổng độ cao: 27m
- Dây điện: 12.5cm
- MSP: A-130JTX
- Loại máy: Máy bơm tăng áp mạch điện tử
- Bảo hành chính hãng Panasonic 12 tháng
- Giao hàng toàn quốc nhanh chóng
- Liên hệ để nhận báo giá sản phẩm tốt nhất
Ứng dụng Máy bơm tăng áp mạch điện tử Panasonic GA-125FAK 125W
- Máy bơm tăng áp Panasonic GA-125FAK được sử dụng để tăng áp lực nước trong đường ống được mạnh hơn.
- Thích hợp hợp cho các hộ gia đình đang gặp tình trạng nguồn nước sử dụng yếu, áp lực thấp, gặp khó khăn cho sinh hoạt.
- Lưu lượng nước tối đa 30 lít/phút, giúp các thiết bị bồn rửa, vòi sen, máy giặt … có nguồn nước đầu ra nhiều hơn.
- Dòng máy bơm nước điện tử của Panasonic nên sẽ vận hành êm ái trong quá trình sử dụng, tiếng ồn thấp.
- Hệ thống đóng/ngắt tự động khi mở/tắt khoá nước, máy hoạt động một cách an toàn và tiết kiệm điện năng.
- Tính năng tạo bọt khí thích hợp dùng cho gia đình hay sử dụng bồn tắm, ngâm bồn thư giãn.
Tài liệu kỹ thuật
- Nắp buồng bơm và Dĩa bơm bằng đồng thau chống ma sát và nhiệt độ cao.
- Tự động ngắt điện khi nhiệt độ bơm quá cao, tăng độ an toàn chống cháy nổ.
- Hai lớp bọc cách li bảo vệ lõi tĩnh mô tơ chống ăn mòn, giảm thiểu nguy cơ ngắn mạch.
- Lõi quay mô tơ độ chính xác cao với lớp mạ chống gỉ sét đảm bảo hoạt động liên tục suốt 8000 giờ.
- Thân mô tơ bằng nhôm đúc và nắp buồng bơm bằng đồng thau đảm bảo độ bền cao.
- Nắp buồng bơm với đường cong mềm mại đem lại vẻ ngoài trang nhã.
- Không sử dụng sản phẩm để bơm hút dầu, nước muối, hoá chất và nước nóng trên 45°C.
Lưu ý khi lắp đặt bơm tăng áp điện tử:
- Sản phẩm này không dùng cho hút giếng và đẩy cao, chỉ sử dụng tăng áp từ bồn xuống.
- Lắp đặt bơm phải thấp hơn bồn chứa nước ít nhất 1m
Lưu ý khi sử dụng máy bơm tăng áp GA-125FAK
- Không sử dụng với nguồn nước không ổn định, lúc có nước, lúc không, gây nhanh mòn phớt, trục bơm gây rỉ nước buồng bơm.
- Không sử dụng với nguồn nước có nhiệt độ cao hơn 45⁰C hoặc chứa nhiều cặn, sỏi, vì sẽ khiến máy bơm bị kẹt và giảm tuổi thọ.
- Lắp đặt máy bơm GA-125FAK gần nguồn nước đầu vào, hiệu quả đẩy nước sẽ được tăng cường đáng kể.
Thương hiệu
Panasonic
Mã sản phẩm
GA-125FAK
Xuất xứ
Indonesia
Loại máy
Máy bơm tăng áp mạch điện tử
Chức năng
Tăng áp lực nước cho máy giặt, máy nước nóng, máy lọc nước cần áp lực nước đủ mạnh để vận hành tốt
Công suất (W)
125W
Lưu lượng nước
30 lít / phút
Tổng chiều cao
27m
Đường kính ống hút/ống đẩy
25mm
Mô-tơ
Dây đồng
Chuẩn chống nước
IPX4
Dây điện
125cm, kèm phích cắm
Màu sắc
Xanh đen
Trọng lượng
5.2kg
| Thương hiệu | Panasonic |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GA-125FAK |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Loại máy | Máy bơm tăng áp mạch điện tử |
| Chức năng | Tăng áp lực nước cho máy giặt, máy nước nóng, máy lọc nước cần áp lực nước đủ mạnh để vận hành tốt |
| Công suất (W) | 125W |
| Lưu lượng nước | 30 lít / phút |
| Tổng chiều cao | 27m |
| Đường kính ống hút/ống đẩy | 25mm |
| Mô-tơ | Dây đồng |
| Chuẩn chống nước | IPX4 |
| Dây điện | 125cm, kèm phích cắm |
| Màu sắc | Xanh đen |
| Trọng lượng | 5.2kg |