
Quạt lửng Asia 5 cánh VY628890 75W
Quạt lửng Asia VY628890 với 5 cánh quạt đường kính 44 cm cùng động cơ bạc thau, công suất hoạt động lớn giúp làm mát nhanh chóng, sử dụng bền bỉ, êm ái.
450.000đ
Mô tả chi tiết
Thiết kế sản phẩm
- Thiết kế quạt lửng, chiều cao có thể thay đổi phù hợp đặt trong những không gian lớn.
- Quạt có màu sắc bắt mắt với sự kết hợp màu đen và cam, tạo điểm nhấn cho không gian.
- 5 cánh quạt đường kính 44 cm giúp tạo làn gió mát trải rộng khắp căn phòng nhanh chóng.
- Thiết kế lồng quạt độc đáo, chất liệu bền chắc, lồng quạt có nan quạt đan khít, an toàn khi sử dụng.
- Chiều dài dây điện lên đến 186 cm, có thể đặt xa nguồn điện, tiện lợi.
- Người dùng có thể điều chỉnh chiều cao quạt trong khoảng 80 - 98 cm tùy theo nhu cầu làm mát.
Loại motor và công suất hoạt động
- Quạt sử dụng công nghệ gió Turbo, hệ thống làm mát kép (Dual Cooling System) kết hợp cùng motor bạc thau nên hoạt động êm ái, cho hiệu năng làm mát cao.
- Tạo làn gió mát nhanh chóng với công suất hoạt động lên đến 75W.
Mức gió, chế độ gió
- VY628890 có 3 mức gió, dễ dàng tùy chọn theo nhu cầu sử dụng.
- Quạt Asia này chỉ có 1 chế độ gió thường thổi ra luồng gió với tốc độ đều đặn không luân phiên theo nhịp điệu lúc mạnh, lúc yếu giúp bạn thoải mái khi sử dụng.
Bảng điều khiển
Quạt này phù hợp với mọi đối tượng sử dụng vì dễ dàng thao tác lựa chọn mức gió với bảng điều khiển nút xoay.
Nhìn chung, quạt lửng Asia VY628890 sẽ là một lựa chọn đáng cân nhắc cho gia đình bạn với các đặc điểm nổi bật như: thiết kế màu sắc bắt mắt, công suất hoạt động lớn, công nghệ, hệ thống làm mát hiện đại giúp motor hoạt động bền bỉ, dễ dàng sử dụng.
Loại quạt
Quạt lửng
Công suất - Mức gió
75W - 3 mức gió
Chế độ gió
Gió thường
Bảng điều khiển
Nút xoay
Loại motor
Bạc thau
Đường kính cánh quạt
5 cánh - 44 cm
Chiều dài dây điện
186 cm
Thương hiệu của
Việt Nam
Sản xuất tại
Việt Nam
Năm ra mắt
2024
Tiện ích
Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ
Kích thước
Ngang 45 cm - Cao 80 - 98 cm - Sâu 45 cm
Khối lượng
4.5 kg
Hãng
Asia
| Loại quạt | Quạt lửng |
|---|---|
| Công suất - Mức gió | 75W - 3 mức gió |
| Chế độ gió | Gió thường |
| Bảng điều khiển | Nút xoay |
| Loại motor | Bạc thau |
| Đường kính cánh quạt | 5 cánh - 44 cm |
| Chiều dài dây điện | 186 cm |
| Thương hiệu của | Việt Nam |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Tiện ích | Điều chỉnh được chiều cao, Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏ |
| Kích thước | Ngang 45 cm - Cao 80 - 98 cm - Sâu 45 cm |
| Khối lượng | 4.5 kg |
| Hãng | Asia |